๑۩۞۩๑A9 Online Connect People Forum ๑۩۞۩๑
Các bạn nên đăng kì làm thành viên của A9 Online Connect People để truy cập dể dàng hơn. Cảm ơn các bạn đã truy cập diễn đàn
Các bạn nên đăng kì làm thành viên của A9 Online Connect People để truy cập dể dàng hơn. Cảm ơn các bạn đã truy cập diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11a9 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2008 - 2009

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vào mà kưa boomm nào

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Beby lovely 9x
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Beby lovely 9x

Nữ
Keng : 1042705
Birthday : 22/09/1993

Vào mà kưa boomm nào Empty
Bài gửiTiêu đề: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 11:50 am

Các bạn nghe tin mới nhận chưa: ngày hôm wa là 1 ngày có 1 o 2 trong lịch sử loài người,1 người tên Tiểu Thiên Vương đã phát hiện ra rằng có 1 thế giới khác tồn tại song song dzới thế giới cũa ta,và trong cái thế giới ấy họ nói chung 1 thứ ngôn ngữ(ko cần phải bất đồng ngôn ngữ).cánh cổng vào cai thế giới đó chính là.........https://a9soidong.forumvi.com, và vào mục Kưa booom, các bạn sẽ gặp họ, họ đều là những người thích chết Smile Twisted Evil
Beby lovely 9x
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Beby lovely 9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 11:54 am

[size=30]Khẩn cấp! Tin báo khẩn!!![/size]
Một người bạn làm việc ở CIA vừa cho biết CIA vừa nâng mức báo động lên mức cao nhất từ trước đến nay sau khi thu thập được một lượng lớn thông tin đáng tin cậy về một tổ chức chuyên nghiên cứu, chế tạo, tàng trữ, thử nghiệm (cưa) bom (từ bom mini, bom bi, bom tấn đến bom nguyên tử) một cách công khai. Đây là mối nguy hiểm lớn nhất với an ninh Mĩ (một quốc gia hay lo xa), vượt xa cả tổ chức khủng bố quốc tế Alqueda.
CIA đã chuyển hồ sơ sang FBI để điều tra theo đường link:
https://a9soidong.forumvi.com đặc biệt là subject: Club " Kưa bom" ! nhanh chân đi..!!!
Không loại trừ CIA sẽ sử dụng biện pháp "ám sát" các vị thủ lĩnh như đã từng làm.
Mong mọi người phải hết sức cẩn trọng (Không phải ai cũng hên như Fidel Castro đâu).
Kính báo
Tieu Thien Vuong
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Tieu Thien Vuong

Nam
Keng : 1045407
Birthday : 29/02/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 12:16 pm

Hồi sáng này áh, Obama cho chiếc trực thăng wa chở tui đi, wa tới đây thằng phi công không cho tui lái, tức mình wá lấy cây trượng của tôn ngộ không tặng lúc ổng lấy kinh xong không xài nữa cho mấy phát vào đầu thằng phi kông, xong gọi điện wa nói với Obama. ổng la lớn nói: Sao nhẹ tay thế, không nói tui cho nó vào kí bom nguyên tử cho chết bà nó. Tui nói thui bỏ yh. Xong lấy chiếc trực thăng wa lầu năm góc , dặt 5 trái bom kich hoạt sẳn vào 5 góc ( nó nổ giờ còn 3 góc àh) Xông Đi chuyên cơ 747 của Tổng thống Nga Dmitry Medvedev, đến Maxcova đu tên lửa Toplo tới thái bình dương thẳng đường đên Thượng Hải ghé qua Hà Nội lội ngược về xì phố xong về LĐiền hihi Very Happy Exclamation
https://a9soidong.forumvi.com
Tieu Thien Vuong
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Tieu Thien Vuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 12:23 pm

Mình có đôi dép, đó là đôi dép tổ ong đó chắc ai cũng bik dép đó rồi chứ j.Tổng thống Mỉ kiu 1 chiếc dép là nữa nước Mĩ đó, 1 đôi là nguyên cả nước Mĩ hay là sẽ đổi lấy 1000 triêu đô la mà mình ko bán đó.Mình cho ông tổng thống Mĩ lun, để giữ mối hoà bình hữu nghị hợp tác giữa VN và Mĩ đó. Nếu ko nhờ đôi dép của mình thì chắc bây h nước Mĩ nó cho vài wa Bomb nguyên tử vào VN mình rồi What a Face
Beby lovely 9x
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Beby lovely 9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 12:31 pm

Thôi nào về lại Việt Nam tí đi Phiu bồng đâu đâu ko à!!!
Hôm qua mới đi dạo dải Thiên hà NGC5102 thấy mấy tên lùn đi dạo cùng. Nhìn kỹ thấy họ lùn tỉn hà cỡ 2m3 (mỏi cổ oá), da họ hay lém cứ 1/2 chu kỳ đao động của đường máu thiên hà ( T~ 2s ) thì da họ xanh lên rồi đỏ ra... nhìn cứ như cá Phướng. Muốn nói chuyện với họ mà ko dc (hĩ phải dùng tới 240 ngôn ngữ của trái đất đó), tức quá chửi " cao mà láo " , ai ngờ bón nó rút bomb ra ném trước khi ném còn nói " lùn mà lối " làm bay về Việt Nam lun.. Hixxxxxxxxxx.
Beby lovely 9x
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Beby lovely 9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 12:34 pm

Hum wa tổng thống mỹ sang nhà tui nhìn tui 1 cái ồi đi về đó.Tại vì tui với tổng thống mỹ là 2 người bạn thân của nhau.Hum bửa tui gọi đt cho ổng tui nói là tui nhớ ổng rồi ổng fải sang nhà tui cho tui nhìn 1 cái rồi về đó nhưng tui goi cho ổng fải tới nửa tháng sau ổg mới tới nhà tui,cái tui chữi ổng cái ỗng nói là tại đâu có đi tàu vũ trụ fải đi xuồng wa nà nên mới lâu như vậy ah ồi ổng xin lỗi tui,ổng cho tui nữa nước mỹ đó mà tui kô lấy ổng nói là đó coi như là lời xin lỗi.Sau đó tui đưa ỗng về nước,tui với ông đâu có đi máy bay đau tui với ổng fải đi chiếc xe cub đời napoleon của tui chở ổng về đó,trên đường chở ổng đi ổng nói với tui là thôi bạn để mình chở bạn cho đi đường nhiều bụi bặm mắc công bạn bị bệnh nữa lúc đó tui fải chăm sóc bạn nửa thà tui bệnh còn hơn bạn bệnh,bik sao bây h nên tui đễ cho ỗng chở lun.Về tới nước mỹ là dân chúng rãi kim cương cho tui đi,đi đường nhựa mắc cong đạp gai. rồi dân chúng đứng dạt ra 2 bên đường nhìn tui đi với cặp mắt ngưỡng mộ tui nà, có nhiều người fải xỉu vì tui nữa đó.Bởi vậy tui kô muốn wa nước mỹ là vậy đó mắc công vì tui mà fải có nhìu người fải chờ đợi tui,fãi xỉu vì tui,tui kô mún như vậy nên bây h tui chỉ liên lạc với tổng thống mỹ thôi chứ tui kô đi wa đó nữa
Tieu Thien Vuong
Người Quản Lý
Người Quản Lý
Tieu Thien Vuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitimeTue Feb 23, 2010 8:04 pm

Tết gì mà chán, tiền lì xì năm này gì mà ít ghê tiền lì xì năm nay chỉ đủ mua con tàu vũ trụ, chẳng còn tiền để đổ xăng cho nó, tính đi du lịch vũ trụ chơi nhưng ko xăng thì làm sao nó chạy chán chết bực tui đập làm phế liệu lun oh.... Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào mà kưa boomm nào   Vào mà kưa boomm nào I_icon_minitime

Vào mà kưa boomm nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Họp lớp vào mùng 7 tết nà
» Khai bào đi nào!!!!!!
» Cùng N.E.O phân loại tình yêu nào